+ 9ಚಿತ್ರಗಳು
+ 1colour
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ CBC 4WD PS
9 ವಿರ್ಮಶೆಗಳುrate & win ₹1000
Rs.9 ಲಕ್ಷ*
*ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ in ನವ ದೆಹಲಿ
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ ಸಿಬಿಸಿ 4 ವೀಲ್ಡ್ರೈವ್ ಪಿಎಸ್ has been discontinued.
ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಸಿಬಿಸಿ 4 ವೀಲ್ಡ್ರೈವ್ ಪಿಎಸ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1298 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 75.09 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಮೈಲೇಜ್ | 12 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ ಸಿಬಿಸಿ 4 ವೀಲ್ಡ್ರೈವ್ ಪಿಎಸ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.9,00,000 |
| rto | Rs.78,750 |
| ವಿಮೆ | Rs.45,877 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.10,24,627 |
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು : Rs.19,512/ತಿಂಗಳು
ಡೀಸಲ್
*estimated ಬೆಲೆ/ದಾರ via verified sources. the ಬೆಲೆ/ದಾರ quote does not include any additional discount offered by the dealer.
ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಸಿಬಿಸಿ 4 ವೀಲ್ಡ್ರೈವ್ ಪಿಎಸ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1298 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 75.09bhp@3200rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 200nm@1400-2200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | 4ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 12 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5219 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1700 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1865 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ ್ | 2997 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1316 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1715 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2995 kg |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 1 |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | not available |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಸ್ಟ ್ರಾಂಗ್ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಡೀಸಲ್
- ಸಿಎನ್ಜಿ
ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ ಸಿಬಿಸಿ 4 ವೀಲ್ಡ್ರೈವ್ ಪಿಎಸ್
currently viewingRs.9,00,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,512
ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ ಸಿಬಿಸಿ 1.3T ಎಮ್ಎಸ್currently viewingRs.8,71,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.18,886ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ 4WD ಎಮ್ಎಸ್currently viewingRs.8,86,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,201ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ ಎಫ್ಬಿ 1.3T ಎಮ್ಎಸ್currently viewingRs.9,11,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,732ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ 4WD ಪಿಎಸ್currently viewingRs.9,25,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.20,043ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ ಎಫ್ಬಿ 1.3T ಪಿಎಸ್currently viewingRs.9,29,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.20,117ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ ಎಫ್ಬಿ 1.3T ಪಿಎಸ್ ಎಸಿcurrently viewingRs.9,35,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.20,260ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ ಎಫ್ಬಿ ಸಿಎನ್ಜಿ ಪಿಎಸ್currently viewingRs.9,39,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳ ು: Rs.20,029ಮ್ಯಾನುಯಲ್

