+ 9ಚಿತ್ರಗಳು
+ 1colour
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ 4WD MS
9 ವಿರ್ಮಶೆಗಳುrate & win ₹1000
Rs.8.86 ಲಕ್ಷ*
*ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ in ನವ ದೆಹಲಿ
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ 4WD ಎಮ್ಎಸ್ has been discontinued.
ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ 4WD ಎಮ್ಎಸ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1298 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 75.09 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಮೈಲೇಜ್ | 12 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕ್ಆಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಲಾಂಗ್ 4WD ಎಮ್ಎಸ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.8,86,000 |
| rto | Rs.77,525 |
| ವಿಮೆ | Rs.45,362 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.10,08,887 |
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು : Rs.19,201/ತಿಂಗಳು
ಡೀಸಲ್
*estimated ಬೆಲೆ/ದಾರ via verified sources. the ಬೆಲೆ/ದಾರ quote does not include any additional discount offered by the dealer.
ಬೊಲೆರೊ ಪಿಕಪ್ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ 4WD ಎಮ್ಎಸ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವ ೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1298 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 75.09bhp@3200rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 200nm@1400-2200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | 4ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 12 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5219 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1700 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1865 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2900 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1316 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1715 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2995 kg |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 1 |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | not available |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

