+ 145ಚಿತ್ರಗಳು
+ 59ಬಣ್ಣಗಳು
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2998 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 345.98 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 234 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
- memory function for ಸೀಟುಗಳು
- ಸಕ್ರಿಯ ಶಬ್ದ ರದ್ದತಿ
- ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ಬೆಲೆ 1.38 ಸಿಆರ್ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 59 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ವೆಲಾಸಿಟಿ ಬ್ಲೂ gloss finish dt, ಜಿಯೋಲಾ ಗ್ರೀನ್, ಎಥೆರಿಯಲ್ ಫ್ರಾಸ್ಟ್ ಸಿಲ್ವರ್ gloss finish dt, ವಾರೆಸಿನ್ ಬ್ಲೂ dt, ಸನ್ಸೆಟ್ ಗೋಲ್ಡ್ gloss finish dt, ಫ್ಲಕ್ಸ್ ಸಿಲ್ವರ್ satin finish dt, constellation ನೀಲಿ gloss finish, ಕಾರ್ಪಾಥಿಯನ್ ಗ್ರೇ, ಸನ್ಸೆಟ್ ಗೋಲ್ಡ್ gloss finish, tourmaline ಬ್ರೌನ್ satin finish dt, ಸನ್ಸೆಟ್ ಗೋಲ್ಡ್ satin finish, ಒಸ್ಟುನಿ ಪರ್ಲ್ ವೈಟ್, ಫ್ಲಕ್ಸ್ ಸಿಲ್ವರ್ satin finish, ಚಾರೆಂಟೆ ಗ್ರೇ dt, ionian ಬೆಳ್ಳಿ satin finish, ಎಥೆರಿಯಲ್ ಫ್ರಾಸ್ಟ್ ಸಿಲ್ವರ್ satin finish, sunrise copper satin finish, ಬೊರಾಸ್ಕೊ ಗ್ರೇ, ವೆಲಾಸಿಟಿ ಬ್ಲೂ satin finish dt, ಬ್ರಿಟಿಷ್ ರೇಸಿಂಗ್ ಗ್ರೀನ್ gloss finish, ಅಬ್ಸಿಡಿಯನ್ ಕಪ್ಪು gloss finish, ಐಗರ್ ಗ್ರೇ dt, ಅಮೆಥಿಸ್ಟ್ ಗ್ರೇ ಪರ್ಪಲ್ gloss finish, ಐಗರ್ ಗ್ರೇ satin finish dt, ಬ್ರಿಟಿಷ್ ರೇಸಿಂಗ್ ಗ್ರೀನ್ satin finish dt, ಐಗರ್ ಗ್ರೇ, petrolix ನೀಲಿ gloss finish, ಫ್ಲಕ್ಸ್ ಸಿಲ್ವರ್ gloss finish dt, tourmaline ಬ್ರೌನ್ satin finish, sunrise copper gloss finish dt, tourmaline ಬ್ರೌನ್ gloss finish dt, ವಾರೆಸಿನ್ ಬ್ಲೂ, tourmaline ಬ್ರೌನ್ gloss finish, ಫ್ಯೂಜಿ ವೈಟ್, ಜಿಯೋಲಾ ಗ್ರೀನ್ dt, ವೆಲಾಸಿಟಿ ಬ್ಲೂ gloss finish, ಅಮೆಥಿಸ್ಟ್ ಗ್ರೇ ಪರ್ಪಲ್ gloss finish dt, ಫ್ಯೂಜಿ ವೈಟ್ dt, ionian ಬೆಳ್ಳಿ satin finish dt, ವೆಲಾಸಿಟಿ ಬ್ಲೂ satin finish, ಫೈರೆಂಜ್ ಕೆಂಪು, ಫ್ಲಕ್ಸ್ ಸಿಲ್ವರ್ gloss finish, ಬ್ರಿಟಿಷ್ ರೇಸಿಂಗ್ ಗ್ರೀನ್ gloss finish dt, ಕಾರ್ಪಾಥಿಯನ್ ಗ್ರೇ dt, ionian ಬೆಳ್ಳಿ gloss finish, ಒಸ್ಟುನಿ ಪರ್ಲ್ ವೈಟ್ dt, ಐಗರ್ ಗ್ರೇ satin finish, ಎಥೆರಿಯಲ್ ಫ್ರಾಸ್ಟ್ ಸಿಲ್ವರ್ gloss finish, ಸ್ಯಾಂಟೊರಿನಿ ಕಪ್ಪು, ಚಾರೆಂಟೆ ಗ್ರೇ, ionian ಬೆಳ್ಳಿ gloss finish dt, ಫೈರೆಂಜ್ ಕೆಂಪು dt, ಎಥೆರಿಯಲ್ ಫ್ರಾಸ್ಟ್ ಸಿಲ್ವರ್ satin finish dt, sunrise copper gloss finish, ಬೊರಾಸ್ಕೊ ಗ್ರೇ dt, sunrise copper satin finish dt, ಸನ್ಸೆಟ್ ಗೋಲ್ಡ್ satin finish dt, ಬ್ರಿಟಿಷ್ ರೇಸಿಂಗ್ ಗ್ರೀನ್ satin finish and petrolix ನೀಲಿ gloss finish dt.
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 2998 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 2998 cc ಎಂಜಿನ್ 345.98bhp@4000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 700nm@1500-3000rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ4 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್30ಡಿ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 1.05 ಸಿಆರ್ ರೂ.. ಡಿಫೆಂಡರ್ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ 110 ಎಕ್ಸ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 1.38 ಸಿಆರ್ ರೂ. ಮತ್ತು ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ7 xdrive40d ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 1.32 ಸಿಆರ್ ರೂ..
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಡೀಸಲ್ ಕಾರು.
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್, ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ ಹೊಂದಿದೆ.ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.1,37,66,000 |
| rto | Rs.17,20,750 |
| ವಿಮೆ | Rs.5,60,073 |
| ಇತರೆ | Rs.1,37,660 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.1,61,84,483 |
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 3.0l ajd turbocharged ವಿ6 |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2998 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 345.98bhp@4000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 700nm@1500-3000rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 234 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | not available |
| turnin g radius | 12.53m |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 5.9sec |
| 0-100ಪ ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 5.9sec |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4946 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2209 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1820 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 530 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 3095 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1605 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 2360 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 3220 kg |
| reported ground clearance (unladen) | 216 (ಎಂಎಂ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಸಕ್ರಿಯ ಶಬ್ದ ರದ್ದತಿ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ರಿಯಲ್-ಟೈಮ್ ವೆಹಿಕಲ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಟೈಲ್ಗೇಟ್ | ಹೌದು |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ರಾಪ್ ಗೇರ್-ಶಿಫ್ಟ್ ಸೆಲೆಕ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳನ್ನು ಕಾರ್ನರಿಂಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ | ಹೌದು |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಸನ್ ರೂಫ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| touchscreen size | ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಡೀಸಲ್
- ಪೆಟ್ರೋಲ್
- recently ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0l ಆಟೋಬಯೋಗ್ರಫಿ ಡೀಸಲ್currently viewingRs.1,59,90,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.3,57,742ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇcurrently viewingRs.1,37,66,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.3,01,504ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- recently ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0l ಆಟೋಬಯೋಗ್ರಫಿ ಪೆಟ್ರೋಲ್currently viewingRs.1,59,90,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.3,50,133ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 3.0 ಎಲ್ phev ಆಟೋಬಯೋಗ್ರಫಿcurrently viewingRs.1,96,00,001*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.4,29,046ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- recently ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 4.4 ಎಲ್ ಎಸ್ವಿcurrently viewingRs.2,05,00,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.4,48,729ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- recently ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 4.4 ಎಲ್ ಎಸ್ವಿ ಕಪ್ಪುcurrently viewingRs.2,20,00,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.4,81,507ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- recently ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 4.4 ಎಲ್ ಎಸ್ವಿ ಕಾರ್ಬನ್currently viewingRs.2,35,00,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.5,14,305ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.93.70 ಲಕ್ಷ - 1.05 ಸಿಆರ್*

