+ 8ಚಿತ್ರಗಳು

ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ ಡಿಸ್ಕಾವರಿ 2.0 Dynamic HSE
50 ವಿರ್ಮಶೆಗಳುrate & win ₹1000
Rs.1.06 ಸಿಆರ್*
*ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ in ನವ ದೆಹಲಿ
This Variant has expired. Check available variants here.
ಡಿಸ್ಕಾವರಿ 2.0 ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1997 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 296.36 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 194 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ ಡಿಸ್ಕಾವರಿ 2.0 ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.1,05,60,000 |
| rto | Rs.10,56,000 |
| ವಿಮೆ | Rs.4,36,442 |
| ಇತರೆ | Rs.1,05,600 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.1,21,58,042 |
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು : Rs.2,31,411/ತಿಂಗಳು
ಪೆಟ್ರೋಲ್
*estimated ಬೆಲೆ/ದಾರ via verified sources. the ಬೆಲೆ/ದಾರ quote does not include any additional discount offered by the dealer.
ಡಿಸ್ಕಾವರಿ 2.0 ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 2.0 ಎಲ್ 4-cylinder |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1997 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 296.36bhp@4000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 400nm@1500-2500rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed ಎಟಿ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 8.9 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 194 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4949 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2073 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1869 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 123 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 7 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2670 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1536 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 2252 kg |
| ವರದಿ ಸರಿ ಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 8 |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ ಡಿಸ್ಕಾವರಿ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
ಡಿಸ್ಕಾವರಿ 3.0 ಡೀಸಲ್ ಎಸ್currently viewing
Rs.1,25,25,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.2,80,329
12.37 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಡಿಸ್ಕಾವರಿ 3.0 ಡೀಸಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇcurrently viewingRs.1,29,73,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.2,90,348ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಡಿಸ್ಕಾವರಿ 3.0 ಡೀಸೆಲ್ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಎಡಿಷನ್currently viewingRs.1,36,82,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.3,06,169ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ ಡಿಸ್ಕಾವರಿ ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.1.03 - 2.62 ಸಿಆರ್*
Rs.1.20 - 1.30 ಸಿಆರ್*
Rs.1.26 - 1.32 ಸಿಆರ್*
Rs.1.32 - 1.34 ಸಿಆರ್*
Rs.1.38 - 2.35 ಸಿಆರ್*
ನವ ದೆಹಲಿನಲ್ಲಿ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ಬಳಸಿದ ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ ಡಿಸ್ಕಾವರಿ ಪರ್ಯಾಯ ಕಾರುಗಳು
ಡಿಸ್ಕಾವರಿ 2.0 ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ಚಿತ್ರಗಳು
ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ ಡಿಸ್ಕಾವರಿ ವೀಡಿಯೊಗಳು
2:25ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ ಡಿಸ್ಕಾವರಿ : Launch Alert : Powerdrift8 years ago32.2K ವ್ಯೂವ್ಸ್By cardekho team
ಡಿಸ್ಕಾವರಿ 2.0 ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹೆಚ್ಎಸ್ಇ ಬಳಕೆದಾರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು
ಆಧಾರಿತ50 ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು
ವಿರ್ಮಶೆಯನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ & win ₹1000
ಪಾಪ್ಯುಲರ್ mentions
- ಎಲ್ಲಾ (50)
- space (14)
- ಇಂಟೀರಿಯರ್ (21)
- ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ (17)
- ಲುಕ್ಸ್ (6)
- ಕಂಫರ್ಟ್ (34)
- ಮೈಲೇಜ್ (7)
- ಇಂಜಿನ್ (16)
- ಹೆಚ್ಚು ...
- ಇತ್ತೀಚಿನ
- ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆಯೆ
- Is Known For Its ExcellentIs known for its excellent off-roading capabilities, premium interior, and comfortable ride quality, making it a great 7-seater family car smooth automatic gearbox premium qulity loang trip ke liye accha large touchscreen infotantment high seating podition long trip ke liye accha car hai serivice parts bus thoda mehanga hai.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- My OpinionGreat car with off-road DNA. Practical if well driven and maintained. A perfect all rounder. Handels the road perfectly, makes you feel british with minimal tech and bold character, great driving experience. Decent mileage for an heavy car like this. In short the discovery is a great car to people who understand the car and practicality a lot versatile car available in todays market, a true under-rated gem in the car industry.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Fantastic CarIt's a amazing machine car that provide a great experience with that and it's looking good and hits different than other car it's price is moderate as compare to other car and give safety and mileage that's a amazing car drift is so good as compare to bmw one of the best car company on the earth.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು1
- Do Not Buy This CarWe have purchased a Land Rover Discovery in 2024 and it has been a very bad experience. The battery had to be replaced within 6 months of purchase. Thereafter, one of the tyres was punctured and recently two of the tyres burst simultaneously. The car has proved to be very unreliable within 10,000 km.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು1
- Land Rover Discovery! Naam HiLand Rover Discovery! Naam hi kaafi hain Maine isse 3 month se use kar rha hun unbeatable in this price range. If you are looking for Comfort, Crazy Driving Experience, for family, Premium, etc then go for it. I am sure that If you want 3 cars then 1 car should be this Land Rover. Combination Fortuner Legender Land Rover Discovery Defender Unbeatable Combination... Just Achieve your Aim that you want. Thankyou.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು1
- ಎಲ್ಲಾ ಡಿಸ್ಕಾವರಿ ವಿರ್ಮಶೆಗಳು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು & ಉತ್ತರಗಳು
Q ) Does the Discovery offer off-road driving modes?
By CarDekho Experts on 18 Dec 2024
A ) Yes, the Land Rover Discovery has off-road driving modes
Reply on th IS answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
Q ) What is the boot space of Land Rover Discovery?
By CarDekho Experts on 24 Jun 2024
A ) The Land Rover Discovery has boot space of 123 litres.
Reply on th IS answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
Q ) What is the drive type of Land Rover Discovery?
By CarDekho Experts on 8 Jun 2024
A ) The Land Rover Discovery has All Wheel Drive (AWD) drive type.
Reply on th IS answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
Q ) What is the price of the Land Rover Discovery in Pune?
By CarDekho Experts on 5 Jun 2024
A ) The Land Rover Discovery Sport price in Pune start at ₹ 67.90 Lakh (Ex-showroom ...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
Reply on th IS answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
Q ) What is the Transmission Type of Land Rover Discovery?
By CarDekho Experts on 28 Apr 2024
A ) The Land Rover Discovery comes with 8-Speed Automatic Transmission.
Reply on th IS answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ ಡಿಸ್ಕಾವರಿ brochure
ಕರಪತ್ರವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ for detailed information of specs, ಫೆಅತುರ್ಸ್ & prices.
ಟ್ರೆಂ ಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ ಕಾರುಗಳು
ಡಿಫೆಂಡರ್Rs.1.03 - 2.62 ಸಿಆರ್*
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ವೇಲರ್Rs.85.90 ಲಕ್ಷ*
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆRs.1.38 - 2.35 ಸಿಆರ್*
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್Rs.2.31 - 3.83 ಸಿಆರ್*
ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ evoqueRs.64.86 ಲಕ್ಷ*

-90.jpg?imwidth=420&impolicy=resize)