+ 26ಚಿತ್ರಗಳು
+ 4ಬಣ್ಣಗಳು
ಬಿಎಂಡವೋ 3 ಸರಣಿ Long Wheelbase 320Ld M Sport
3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1998 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 187.74 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಮೈಲೇಜ್ | 19.61 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
ಬಿಎಂಡವೋ 3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಬಿಎಂಡವೋ 3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಬಿಎಂಡವೋ 3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಬೆಲೆ 62.90 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಬಿಎಂಡವೋ 3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 19.61 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಬಿಎಂಡವೋ 3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 4 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಕಾರ್ಬನ್ ಬ್ಲಾಕ್, ಮಿನರಲ್ ವೈಟ್, ಪೋರ್ಟಿಮಾವೊ ಬ್ಲೂ and ಸ್ಕೈಸ್ಕ್ರೇಪರ್ ಮೆಟಾಲಿಕ್.
ಬಿಎಂಡವೋ 3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1998 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1998 cc ಎಂಜಿನ್ 187.74bhp@4000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 400nm@1750-2500rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಬಿಎಂಡವೋ 3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಸ್ಕೋಡಾ ಆಕ್ಟೇವಿಯಾ ಆರ್ಎಸ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 49.99 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಮಿನಿ ಕೂಪರ್ ಎಸ್ victory ಎಡಿಷನ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 57.50 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಬಿವೈಡಿ ಸೀಲಿಯನ್ 7 ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಆನಿವರ್ಸರಿ ಎಡಿಷನ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 54.90 ಲಕ್ಷ ರೂ..
3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಬಿಎಂಡವೋ 3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಡೀಸಲ್ ಕಾರು.
3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ, ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು ಹೊಂದಿದೆ.ಬಿಎಂಡವೋ 3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.62,90,000 |
| rto | Rs.7,86,250 |
| ವಿಮೆ | Rs.2,71,780 |
| ಇತರೆ | Rs.62,900 |
| optional | Rs.1,18,900 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.75,29,830 |
3 ಸರಣಿ long ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 320ld ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | twinpower ಟರ್ಬೊ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1998 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 187.74bhp@4000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 400nm@1750-2500rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8 ಸ್ಪೀಡ್ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಹಿಂಬದಿ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 19.61 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | not available |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 7.6 |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 7.6 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4823 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1827 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1441 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1640 kg |
| reported ground clearance (unladen) | 136 (ಎಂಎಂ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ಬೂಟ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ system | ಹೌದು |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ | ಹೌದು |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಟೈಲ್ಗೇಟ್ | ಹೌದು |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕರ್ಟನ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | not available |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 3 |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಲೆದರ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ನೆಲ ಹಾಸಿಗೆಗಳು in velour, ambient lighting with ಸ್ವಾಗತ light carpet, galvanic embellisher for controls, storage compartment package, ವಾದ್ಯ ಫಲಕ in sensatec, widescreen curved display, fully digital 12.3” (31.2 cm) instrument display, ಕಪ್ಪು ಹೈ gloss ಮತ್ತು aluminium combination |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಸನ್ ರೂಫ್ | ಹೌದು |
| ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಸೈಜ್ | 18 ಇಂಚ್ |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | f:225/45 r18,r:255/40 ಆರ್18 |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ mirrors electrically ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಮತ್ತು heated electrically ಮಡಚಬಹುದಾದ with ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ anti-dazzle function (driver's side) ಮತ್ತು parking function for passenger side ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ mirror, heat protection glazing, acoustic glazing on ಮುಂಭಾಗ windscreen, ಎಲ್ಇಡಿ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು with extended contents, rain sensor ಮತ್ತು ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ driving lights, panorama glass roof |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 8 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಸ್ವಯಂ |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಸೈಡ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂ ದಿನ ಸಾಲಿನ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮ ಕಿರಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಆಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ವಾಹನ ಸ್ಥಿರತೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆ | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಸಂವೇದಕ | ಹೌದು |
| ebd | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| ಆಂಟಿ-ಪಿಂಚ್ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು | ಡ್ರೈವರ್ನ ವಿಂಡೋ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

